พฤศจิกายน 26, 2014, 05:50:55 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: iPhone 4 ค้างที่หน้าจอเชื่อต่อ itune  (อ่าน 1519 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballchaithat

• สมาชิกระดับ2
  • **
  • Thank You
  • -Given: 29
  • -Receive: 5
  • คะแนนความประพฤติ 5
iPhone 4 ค้างที่หน้าจอเชื่อต่อ itune
« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 12:48:21 PM »
ผมขอรบกวนพี่ๆท่านผู้เชี่ยวชาญด้วยครับ iPhone 4 เปิดติดแต่ค้างที่หน้าจอขึ้นเชื่อมต่อ Itune พอ เชื่อมต่อ itune ในคอมแล้วลงกู้คืนข้อมูลแล้วมันบอกแบบนี้อ่ะครับ(ดังภาพ) ตอนนี้ก็ยังเปิดเครื่องได้เหมือนเดิม ขึ้นรูปแอปเปิ้ลก่อนแต่ติดที่หน้าจอเชื่อมต่อ itune อยู่ครับ เปิดค้างอยู่หน้าเชื่อมต่อ itune แล้วมันดับไปเองประมาณหนึ่งหรือสองนาทีครับผม เป็นเครื่องศูนย์ไทยครับ ขอรบกวนด้วยน่ะครับผม ขอบพระคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2013, 12:50:06 PM โดย ballchaithat »
ขอฝากเนื้อฝากตัวน้อยๆด้วยครับผม ^_^ เป็นแค่ช่างซ่อมโน๊ตบุ๊คครับ ชอบวิจัยบอร์ดโน๊ตบุ๊ค